SMS-KALI-MPYA-ZA-MAPENZI

By, Melkisedeck Shine.

T.gifMeseji ya kumuomba mpenzi wako aje kwako

Nakupenda sana P tafadhari usinikasirikie, nimekukumbuka
nahitaji kukuona unipoze moyo wangu, njooo mwandani wangu
nakusubiri daktari wangu.

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe wa kimahaba wa kumtumia mkeo mtarajiwa kumsifia alivyoumbika

Kila nikuonapo napata weweseko, yako miondoko si ya kitoto
na zaidi wajua kuweka mikogo, umeumbika si kitoto,
nahitaji uwe wangu mama watoto!

🔥♥♥♥


T.gifMeseji ya kumkaribisha mpenzi wako

Njoo pendo langu nikutembeze
katika milango ya furaha
Nikuwakilishe mbele ya majamaa zangu
Nikuonjeshe asali ya pendo langu

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe wa salamu kwa mpenzi kumjulia hali

Furaha ni kawaida yangu, kununa si busara kwangu, kuishi nawewe vizuri ni sehemu ya Maisha yangu, kukusalimia ni hulka ya Moyo wangu, Uhali gani mpenzi?

🔥♥♥♥


T.gifMeseji nzuri ya kimahaba ya salamu kwa mpenzi

Pokea sms yangu iliyojaa utamu, nimeipamba kwa maneno
laini yenye ladha adimu, utamu wake ni kama
apple haufanani na ndimu, nimeituma kwako sms hii ikuletee
salamu "UHALI GANI MPENZI?"

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya kimahaba kueleza kuhusu penzi

penzi linaweza kuelezewa kwa namna nyingi. Namna moja
niijuayo nikumtumia mapenzi hayo mtu asomaye meseji hii.

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe wa mapenzi kwa umpendaye kwa dhati

Nakupenda usiku na mchana
Nakuwaza siku zote za maisha yangu

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe mzuri wa kimapenzi wa kumuuliza mpenzi wako kama anakupenda kweli

"Mimi sitaki kuwa kila kitu kwa kila mtu, lakini napenda
kuwa kitu kwa mtu.na mtu mwenyewe ni wewe"
nakupenda laazizi
"Kama mimi nilikuwa na maua kila wakati
mawazo yangu
yangekuwa juu yako,nisingefikiri wa kumpa mwingine kabla
yako je wewe ungekuwepo nayo
ungempa nani kwanza? "

🔥♥♥♥


.

page 12641 of 12642« previous12...12639126401264112642next »

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.