SMS-KALI-MPYA-ZA-MAPENZI

By, M.L. Shine.

T.gifUjumbe wa kimahaba kuhusu upendo wa kumwambia mpenzi wako

upendo ni jibu kwamba kila mmoja anataka… .
upendo ni lugha ,
kwamba kila mmoja anaongea,
upendo hauwez kununuliwa,
na isiyo kadirika na ya bure,upendo kama uchawi safi,ni
siri ya maisha matamu
nakupenda mpenzi

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumsisitiza mpenzi wako asiende kwa mwingine

chekecho la huba ,toka uvunguni mwa moyo wangu
navika moyo wako taji la upendo,na kupulizia marashi ya hubaa ,usimpe mwingine mi ndiye ninayejua kulea.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumsihi mpenzi wako asiende kwa mwingine

Nakupenda sana mwandani wangu ndiyo maana moyo wangu
hupatwa kidonda ninaokuona na mwingine hasa anapokuwa hana
sifa, nahisi kama anakutumia wewe kama mdori wake wa
kumfurahisha. Uwe makini ua la moyo wangu.

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya ujumbe wa kumtumia mchumba au mke wako mtarajiwa kumwambia asisikilize ya watu

Joto ndio kitu nachotarajia kutoka kwao mke wangu
mtarajiwa, usisikilize maneno yakuambiwa, ni wewe tu
mwenye thamani kwangu katika hii dunia.

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe wa kimahaba wa kumtumia mpenzi wako

Ikiwa penzi langu kwako litakufa halitazikwa,ikiwa moyo
wangu ni mwandiko hautafutika na kama dhati yangu ni
machozi daima hayatokauka na wewe kwangu ni damu ngozini
haitochuruzika ila mishipani… .

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe wa kumtumia mpenzi wako kumwambia akufanye wa kipekeee

mapenzi ni safari=unifanye nauli ya moyo, mapenzi ni
maradhi=unifanye daktari ni kutibu maradhi yako,mapenzi ni
kiu=niwe maji jangwani,mapenzi ni chakula=nikulishe
maishani mwako na uwe asali moyoni mwangu

🔥♥♥♥


T.gifMeseji ya kumwambia mpenzi wako kuwa hutampenda mwingine zaidi yake

Si vibaya mimi kukusifia kwani wewe ni wangu, nivingi
umejaaliwa, vinavyouvutia moyo wangu, ama
hakika uzuri wako umedhibiti matamanio yangu "SINTOMPENDA
MWINGINE ZAIDI YAKO"

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kimahaba kumwambia mpenzi wako kuwa yeye ni ndoto yako

Nilikuwa nikifiria kwamba ndoto haziwezi kuwa kweli,
lakini nilibadili mawazo yangu pale tu nilipokuona wewe.

🔥♥♥♥


USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png

.