JIONEE-PICTURES-KWA-WAHENGA

Ulevi noma, cheki huyu mlevi alivyomjibu hakimu

hakimu-na-mlevi.jpg

Cheki lodi lofa anachokisema sasa

na-mdomo.jpg

Hivi wanaume wanakwama wapi katika hili?

wanaume-nakwama-wapi.jpg

Baada ya kulala peke yangu mda mrefu cheki niliyelala naye jana

IMG-20170111-WA0005.jpg

Angalia nilivyolikoroga kwa baba mwenye nyumba

vyombo-nje.jpg

Duu! Huyu jamaa ni nima, anapakiza ng'ombe kwenye pikipiki

225770_365399743580088_793473277_n.jpg

Jamani haya ni mapenzi au ufala?

IMG-20160225-WA0005.jpg

Huyu mtoto akiwa mkubwa atakuaje? kama sasa anawaza bunduki

IMG-20160411-WA0011.jpg

Huu mtihani ni balaa

IMG-20160227-WA0036.jpg

Hii ndio hatari ya kuwa na msichana aliyeacha shule

aliyeacha-shula.jpg

Angalia nilivyolikoroga kwa baba mwenye nyumba

vyombo-nje.jpg

Angalia sababu ya dogo kumuandika mwalimu mpiga kelele darasani

kitito.jpg

.

.