SOMA

Bangi mbaya sana, cheki huyu jamaa anahokifanya sasa

boda-boda-na-mteja.jpg

Angalia anachoambiwa huyu mwanamke na mume wake baada ya kuolewa

IMG-20160508-WA0000.jpg

Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper ster

IMG-20160506-WA0011.jpg

Kiswahili kweli kigumu, cheki hawa wanafunzi wanavyombwela darasani

maneno-ya-kiswahili.jpg

La kweli hili kuhusu watu wanaokuuliza kuhusu familia yako?

sio-wote-wanaouliza-watoto-hawajambo.jpg

Anachojibu mwanafunzi mchelewaji, ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje

huyu-mtoto-kiboko-punguza-mwendo.jpg

Kutoana out sio lazima beach! Sehem yoyote patulivu kama walichokifanya hawa

IMG-20151121-WA0003.jpg

Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?

IMG-20160502-WA0048.jpg

Hapo sasa! Daraja jipya la kigamboni lawa kivutio cha utalii wa bure

IMG-20160423-WA0037.jpg

Kilichompata mshikaji wangu baada ya kuchora tatoo ya mpenzi wake

tatoo-ya-mwanamke.jpg

Zuzu kweli mjinga, angalia anachokisema sasa

ZUZU-NA-PUNDA.jpg

Haya ndiyo matokeo ya kukaa muda mrefu bila kupata ajira

ajira-ngumuuu.jpg

.