SMS ya kutuma ujumbe wa kipepeo kwa mpenzi wako

By, M.L. Shine.

👇SMS/ Ujumbe/ Meseji👇

We Kipepeo,
,.-.-.-._.' //'_.-.-.-.,
''-.,-.:-)i(:'.-,.-''
'-..-'()'-..-'
Ruka, nenda upesi usichelewe.Tua kwa heshima mbele ya huyu nimpendaye. Sema naye kwa upole, chonde usimsumbue. Mwambie nipo salama ila namuwaza sana. Umwambie nampenda kamwe sitamsahau. Kisha umuage kwa kumwambia nakutak(……)

👉ackyshine.com/sms


[USIKOSE HII] Dawa maalumu ya kuandaa shamba lako msimu huu

.

Meseji zaidi zinapatikana AckySHINE Burudani